Mời thí sinh CLICK vào liên kết hoặc ảnh bên dưới
Mở ứng dụng Shopee để tiếp tục làm bài thi
https://s.shopee.vn/AKN2JyAJAw
https://s.shopee.vn/AKN2JyAJAw
kinhthu.com và đội ngũ nhân viên xin chân thành cảm ơn!
cac ban co the giai cho minh bai trong Unit 17 , Lesson 2 bai 4.Listen and write the prices , lam nhanh dum minh cac ban nhe!
Các câu trả lời
Câu hỏi Tiếng anh Lớp 4
- Quê ta gạo trắng nước trong Đã qua bao mùa mưa nắng Vẫn đây chiếc bánh đa...
- Write questions for the answers 1.My school is in Tran Hung Dao Street.=> 2.Hoa is in class 4A.=> 3.My school...
- Những ai mà học giỏi tiếng anh chỉ cho mình cách học với!!!Mình cảm ơn các bạn đã giúp mình chỉ cách học giỏi tiêng...
- What did you do to day? Trả lời câu hỏi 1 ở phần bình luận What are you doing? Trả lời câu hỏi 2 ở phần bình...
- Read and circle the words below 1. You can go to this place to see things from the past 2. The bones inside your body...
- dịch sang tiếng anh 1 -> có phải anh ấy thích chơi bóng rổ không ? không ,không có ...
- Đặt 10 câu, 5 cầu với “can” và “could”, 5 câu với “can’t” và “couldn’t”.
- sắp xếp câu:mountains/explore/to/caves/i'm/the/in/going
Câu hỏi Lớp 4
- có bao nhiêu số chẵn có 4 chữ số
- Tìm số bị chia trong một phép chia cho một số có hai chữ số biết thương là 23 và số...
- Đặc điểm nổi bật của vùng Tây Nguyên là : A.cao ở phía tây và thấp dần về...
- Câu 1: Gạch chân dưới bộ phận trạng ngữ trong câu sau và cho biết đó là trạng ngữ...
- đố các anh chị nêu tên các tỉnh đó và thành phố đó. haizz..ước gì các anh chị này kết bạn với mình... nhớ em là học...
- Có bao nhiêu số có một chữ số,có hai chữ số,có ba chữ số
- một cửa hàng nhập về 1200 lít sữa.Ngày thứ nhất nhập về ⅖ lít sữa.Ngày thứ...
- tìm 3 tên các đồ chơi hay trò chơi chứa tiếng có thanh hỏi và thanh...
Bạn muốn hỏi điều gì?
Đặt câu hỏix
- ²
- ³
- √
- ∛
- ·
- ×
- ÷
- ±
- ≈
- ≤
- ≥
- ≡
- ⇒
- ⇔
- ∈
- ∉
- ∧
- ∨
- ∞
- Δ
- π
- Ф
- ω
- ↑
- ↓
- ∵
- ∴
- ↔
- →
- ←
- ⇵
- ⇅
- ⇄
- ⇆
- ∫
- ∑
- ⊂
- ⊃
- ⊆
- ⊇
- ⊄
- ⊅
- ∀
- ∠
- ∡
- ⊥
- ∪
- ∩
- ∅
- ¬
- ⊕
- ║
- ∦
- ∝
- ㏒
- ㏑
Cách làm:
1. Nghe và viết giá của từng mặt hàng từ bài nghe.
2. Kiểm tra lại viết đúng giá của các mặt hàng.
Ví dụ câu trả lời:
- Notebook: $5
- Pencil: $0.50
- Eraser: $1
- Ruler: $2.50
- School bag: $10
Hoặc:
Notebook = $5
Pencil = $0.50
Eraser = $1
Ruler = $2.50
School bag = $10
Nếu cần, bạn có thể xem lại bài giảng hoặc yêu cầu sự trợ giúp từ giáo viên.
Dành thời gian để nghe kỹ và ghi chép chính xác giá cả.
Nghe và viết các giá cả được nêu trong bài.
Bạn có thể tìm bài trong Unit 17, Lesson 2 và chú ý đến bài 4.