Mời thí sinh CLICK vào liên kết hoặc ảnh bên dưới
Mở ứng dụng Shopee để tiếp tục làm bài thi
https://s.shopee.vn/AKN2JyAJAw
https://s.shopee.vn/AKN2JyAJAw
kinhthu.com và đội ngũ nhân viên xin chân thành cảm ơn!
láy tiếng là gì thế mọi người ưi
giúp mik
Có vẻ như mình đã gặp bế tắc rồi. Mọi người có thể dành chút thời gian để giúp đỡ mình không?
Câu hỏi Ngữ văn Lớp 4
Câu hỏi Lớp 4
- Tìm một số biết rằng số đó nhân với 11 rồi cộng với 126 thì được kết quả là 940
- 1) chuyển các hỗn số sau thành phân số rồi thực hiện phép tính. 4và 2/3+2 và 3/4 nhân 7 và 3/11
- Bài 4: Khoanh vào chữ đặt trước câu trả lời đúng. Chữ số cần viết vào dấu sao của 13* để được một số chia hết cho 3 và...
- giá tiền 1 kg thịt bò đắt hơn 1 kg thịt gà là 50.000 đồng .Nếu mua 2 kg thịt bò thì hết số tiền bằng 3/4 số tiền 6 kg...
Bạn muốn hỏi điều gì?
Đặt câu hỏix
- ²
- ³
- √
- ∛
- ·
- ×
- ÷
- ±
- ≈
- ≤
- ≥
- ≡
- ⇒
- ⇔
- ∈
- ∉
- ∧
- ∨
- ∞
- Δ
- π
- Ф
- ω
- ↑
- ↓
- ∵
- ∴
- ↔
- →
- ←
- ⇵
- ⇅
- ⇄
- ⇆
- ∫
- ∑
- ⊂
- ⊃
- ⊆
- ⊇
- ⊄
- ⊅
- ∀
- ∠
- ∡
- ⊥
- ∪
- ∩
- ∅
- ¬
- ⊕
- ║
- ∦
- ∝
- ㏒
- ㏑