tại sao con mình ko học được video vậy các thầy cô?
Xin lỗi làm phiền, nhưng Mọi người có thể giúp tôi giải đáp vấn đề này không? Tôi đang cần một chút sự giúp đỡ.
Câu hỏi Toán học Lớp 4
- Một trại chan nuôi nuôi được 1230 con vịt, người ta đã bán đi 1/5 số vịt đó. Hỏi còn lại bao nhiêu...
- Không tính kết quả cụ thể, hãy so sánh 2 tích sau A.55 x 55 ...
- Tổng số kg giấy vụn 2 lớp 4A và 4B thu được là 5 tạ 7kg. Lớp 4A thu gom được ít hơn lốp 4B...
- Tìm x: 210:(105:x)=210
- Một cửa hàng bán 16kg gạo tẻ với giá 13800 đồng 1kg và 14kg gạo nếp với giá 16200 đồng 1kg. Hỏi sau khi bán số gạo trên...
- Tính thuận tiện a)\(\dfrac{67}{24}\) - \(\dfrac{11}{3}\) : \(\dfrac{11}{8}\) ...
- sai ở đâu? sai ở đâu? 7839 39 0 0 39 21 00 12345 67 1714 564 95 285 17
- viết 3 3/4, 7/12 thành các phân số có mẫu số chung là 24 lần lượt...
Câu hỏi Lớp 4
Bạn muốn hỏi điều gì?
Đặt câu hỏix
- ²
- ³
- √
- ∛
- ·
- ×
- ÷
- ±
- ≈
- ≤
- ≥
- ≡
- ⇒
- ⇔
- ∈
- ∉
- ∧
- ∨
- ∞
- Δ
- π
- Ф
- ω
- ↑
- ↓
- ∵
- ∴
- ↔
- →
- ←
- ⇵
- ⇅
- ⇄
- ⇆
- ∫
- ∑
- ⊂
- ⊃
- ⊆
- ⊇
- ⊄
- ⊅
- ∀
- ∠
- ∡
- ⊥
- ∪
- ∩
- ∅
- ¬
- ⊕
- ║
- ∦
- ∝
- ㏒
- ㏑