Lớp 5
Lớp 1điểm
1 năm trước
Phạm Đăng Dung
Mời thí sinh CLICK vào liên kết hoặc ảnh bên dưới Mở ứng dụng Shopee để tiếp tục làm bài thi
https://s.shopee.vn/AKN2JyAJAw
kinhthu.com và đội ngũ nhân viên xin chân thành cảm ơn!

Nhà em nấu ăn , cứ 2 tháng đun hết 1 bình ga loại 12 kg/1 bình Hỏi 1 năm nhà em đun hết mấy bình gas? Biết 1 kg ga giá 17.000 đồng , hãy tính số tiền mua ga trong 1 năm
Xin chào tất cả, mình đang cảm thấy một chút lúng túng với câu hỏi này. Mong nhận được sự giúp đỡ từ cộng đồng!

Hãy luôn nhớ cảm ơnvote 5 sao

nếu câu trả lời hữu ích nhé!

Câu hỏi Toán học Lớp 5
Câu hỏi Lớp 5

Bạn muốn hỏi điều gì?

Đặt câu hỏix
  • ²
  • ³
  • ·
  • ×
  • ÷
  • ±
  • Δ
  • π
  • Ф
  • ω
  • ¬
0.63296 sec| 2167.922 kb