Lớp 4
Lớp 1điểm
11 tháng trước
Đỗ Thị Hưng

Hôm qua,mẹ Hiền đi chợ mua 5/2 kg xoài hết 80 000 đồng.Hôm nay,thấy giá xoài rẻ hơn hôm qua nên mẹ Hiền mua 8 kg hết 200 000 đồng.Vậy so với hôm qua,mỗi kg xoài đã rẻ hơn hôm qua là bao nhiêu?  
Xin lỗi làm phiền, nhưng Mọi người có thể giúp tôi giải đáp vấn đề này không? Tôi đang cần một chút sự giúp đỡ.

Hãy luôn nhớ cảm ơnvote 5 sao

nếu câu trả lời hữu ích nhé!

Câu hỏi Toán học Lớp 4
Câu hỏi Lớp 4

Bạn muốn hỏi điều gì?

Đặt câu hỏix
  • ²
  • ³
  • ·
  • ×
  • ÷
  • ±
  • Δ
  • π
  • Ф
  • ω
  • ¬
0.62897 sec| 2162.602 kb