Mời thí sinh CLICK vào liên kết hoặc ảnh bên dưới
Mở ứng dụng Shopee để tiếp tục làm bài thi
https://tinygo.vip/rdr8b596511
https://tinygo.vip/rdr8b596511
kinhthu.com và đội ngũ nhân viên xin chân thành cảm ơn!
Câu 15.Giá thịt bò loại I bình thường có giá 250 000 đồng 1 kg, đến Tết Nguyên Đán giá tăng lên 20% giá bình thường, Hỏi mua 1kg thịt bò loại I vào ngày Tết có giá bao nhiêu tiền?
Mọi người thân mến, mình rất cần một chút trợ giúp từ Mọi người. Mọi người có thể dành ít phút để giúp mình không?
Các câu trả lời
Câu hỏi Toán học Lớp 5
- Vận tốc của xe máy là 40km/giờ và bằng 4/5 vận tốc của ô tô hỏi mỗi giờ ô...
- May mỗi bộ quần áo hết 3,8m vải. Hỏi có 250m vải thì may được nhìều nhất bao nhiu bộ quần áo như thế và còn thừa...
- Một lớp học có 32 học sinh đi xem phim biết một vé là 5000 đồng vì có chương...
- đôi a và b thi đấu giao lưu bóng rổ . Sau hiệp đầu tiên tỉ số giữa đội a và b...
- Một cái sân hình thang có đáy lớn 12m,đáy bé bằng một nửa đáy...
- Thay dấu ? bằng số thích hợp và giải thích quy luật 21 30 16 5 8 10 20 ? 22 33 29 22
- nm trả lời dùm mình:429,5 chia 2,8 bằng bao nhiêu?Dư mấy?
- một cái hộp chữ nhật có chiều dài 7m, chiều rộng 4,5m,chiều cao bằng 4/3 chiều rộng người ta sơn...
Câu hỏi Lớp 5
- Viết một đoạn văn tả về ngôi trường mơ ước của em (mik đang cần gấp Các bạn giúp mik nha)
- 1. Đặt câu với từ " hay " là quan hệ từ. 2. Đặt câu với từ " hay " là động từ.
- sông cả thuộc tỉnh nào?: ...
- Viết một đoạn văn tả tính tình của cô giáo ( 6-8 dòng )
- Bài 2 : Nêu tác dụng của dấu hai chấm trong trường hợp sau đây " a) Thấy cây chanh ấy tốt quá , nhiều...
- Sử dụng thủ tục vẽ từng hình tròn đặc (có màu bút vẽ) em hãy tạo tệp bongmau.lgo lưu lại thủ tục vẽ một chùm bóng bay...
- Help me!!! Đông như ..... Gan như cóc ...... Ngọt như ....... lùi
- Hãy đặt 3 câu khiến tương ứng với 3 tình huống sau : a) Mượn bạn một cuốn truyện tranh. b) Nhờ chị lấy hộ cốc nước. c)...
Bạn muốn hỏi điều gì?
Đặt câu hỏix
- ²
- ³
- √
- ∛
- ·
- ×
- ÷
- ±
- ≈
- ≤
- ≥
- ≡
- ⇒
- ⇔
- ∈
- ∉
- ∧
- ∨
- ∞
- Δ
- π
- Ф
- ω
- ↑
- ↓
- ∵
- ∴
- ↔
- →
- ←
- ⇵
- ⇅
- ⇄
- ⇆
- ∫
- ∑
- ⊂
- ⊃
- ⊆
- ⊇
- ⊄
- ⊅
- ∀
- ∠
- ∡
- ⊥
- ∪
- ∩
- ∅
- ¬
- ⊕
- ║
- ∦
- ∝
- ㏒
- ㏑
Phương pháp giải:
Bước 1: Tính giá mới của thịt bò loại I ngày Tết.
- Giá tăng lên 20% so với giá bình thường.
- 20% của giá bình thường: 20% * 250,000 = 50,000 đồng.
- Giá mới của thịt bò loại I ngày Tết: 250,000 + 50,000 = 300,000 đồng/kg.
Bước 2: Tính giá của 1 kg thịt bò loại I vào ngày Tết.
- Giá 1 kg thịt bò loại I vào ngày Tết là 300,000 đồng.
Câu trả lời: Mua 1 kg thịt bò loại I vào ngày Tết có giá là 300,000 đồng.
Giá thịt bò loại I bình thường là 250,000 đồng 1 kg. Khi giá tăng 20%, ta có giá mới là 250,000 + (250,000 * 0.2) = 250,000 + 50,000 = 300,000 đồng/kg vào ngày Tết Nguyên Đán.
Theo đề bài, giá thịt bò loại I bình thường là 250,000 đồng 1 kg. Khi giá tăng lên 20%, ta tính được giá thịt bò loại I vào ngày Tết là 250,000 * (1 + 20%) = 250,000 * 1.2 = 300,000 đồng/kg.
Giá thịt bò loại I bình thường là 250,000 đồng 1 kg. Với việc tăng giá lên 20% vào ngày Tết Nguyên Đán, ta tính được giá thịt bò loại I vào ngày Tết là 250,000 + (250,000 * 20%) = 250,000 + 50,000 = 300,000 đồng/kg.
Phương pháp làm:
1. Tìm kiếm trên các trang web hoặc diễn đàn anime nam cute để tìm ảnh anime nam cute.
2. Sử dụng một công cụ tìm kiếm hình ảnh như Google Images để tìm kiếm ảnh anime nam cute.
3. Sử dụng hashtag phù hợp như #animenamcute trên các mạng xã hội như Instagram hoặc Twitter để tìm kiếm ảnh anime nam cute.
Câu trả lời cho câu hỏi trên:
Rất tiếc, không thể đưa ra câu trả lời chính xác cho câu hỏi trên vì nó liên quan đến việc tìm kiếm và chọn ảnh cụ thể trên Internet.